'

\ PAMEURD & MIUUNMGAROD WA TAMIALNA
?"f“iﬂd “j " : - :
CLZARA YA ELIMU, SAYANSE NA TERNOLOIIA prosay
EE i ;-,, MAMELAKA YA ELIMU NA MAFUNZO VW E kgl
A YA UFUNDI STADI | '

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mlcataba huu umesainiwa leo tarehe f O __ mwezi Bf 1022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha  MAARA Vic ¢ o 8%
MM A

o . ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama
“Mwajiri”) kwa upande mmoja;

——————— e e

NA

= | |
Ty wmw& MAGESA LuKAS e i ~ BunDA—MARA
ilmbaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine
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1. GHARAMA YA UFUNDI I]HAHUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

HWEH’Iba kwa
8harama ya Shilin gﬂs
atafanya kazi ya a1y uu §f za Tanzania  4000C0-00 [ .
Y 3 H b _’2__ ill'd'&kwa masharti yallyc katika Mkdtaba huu.

Katika Mka
2. MABAD!LIKtSb\?Ah;: <last hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufunchi”
et ARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Ya llfundi ha'[tﬂbadfﬁkﬂ kwa namna yoyote ile isiﬂﬂkuwﬂ ‘|takapol-<uwn

imeele
.kezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna lfuatayn.
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(€) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(__#] Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f) Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

AKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe..{$..... mwezi O2... 2022

" au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapu Fundi atakabldhm
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande m : B
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